Tính năng sản phẩm

Độ bền cao đi đôi với độ dẻo dai tốt (lợi thế cốt lõi)
Ưu điểm cốt lõi của API 5L X65 nằm ở sự cân bằng tuyệt vời giữa độ bền và độ dẻo dai cao. Nhờ thiết kế hợp kim-microcarbon-thấp (với hàm lượng carbon thường nhỏ hơn hoặc bằng 0,18%) và quá trình cán và làm mát được kiểm soát TMCP, X65 duy trì độ bền tác động ở nhiệt độ thấp-tốt trong khi vẫn đảm bảo cường độ chảy tối thiểu là 450 MPa và độ bền kéo tối thiểu là 535 MPa. Cường độ năng suất của nó gấp khoảng 1,55 lần so với X42 (290 MPa), khiến nó phù hợp với các ứng dụng truyền áp suất cao hơn.
|
Chỉ số hiệu suất |
Yêu cầu PSL1 |
Yêu cầu PSL2 |
|
Cường độ năng suất tối thiểu (MPa) |
450 |
450 |
|
Cường độ năng suất tối đa (MPa) |
- |
600 |
|
Độ bền kéo tối thiểu (MPa) |
535 |
535 |
|
Độ bền kéo tối đa (MPa) |
- |
760 |
|
Tỷ lệ năng suất |
- |
Thường nhỏ hơn hoặc bằng 0,93 |
|
Độ giãn dài |
Lớn hơn hoặc bằng 22% |
Lớn hơn hoặc bằng 22% |
Lưu ý: PSL2 áp đặt các giới hạn về cả cường độ chảy tối đa và cường độ kéo tối đa (với giới hạn trên lần lượt là 600 MPa và 760 MPa), đảm bảo vật liệu có đủ khả năng biến dạng dẻo và giới hạn an toàn cao hơn để tránh rủi ro gãy giòn do tỷ lệ độ chảy-trên-độ bền quá cao gây ra.

Hiệu suất hàn tuyệt vời (yêu cầu cốt lõi đối với thép đường ống)
Thiết kế tương đương lượng carbon thấp của API 5L X65 đảm bảo hiệu suất hàn tuyệt vời, đây là yêu cầu cốt lõi khi xây dựng đường ống thép-quy mô lớn. Cấp PSL2 yêu cầu lượng carbon tương đương (CEIIW) Nhỏ hơn hoặc bằng 0,43 và Pcm Nhỏ hơn hoặc bằng 0,25, đảm bảo độ bền tốt và khả năng chống nứt lạnh ở vùng-bị ảnh hưởng nhiệt trong điều kiện hàn tại hiện trường.
Điểm hàn chính:
• Giá trị CE thấp:
Giảm một cách hiệu quả xu hướng cứng lại của vùng ảnh hưởng nhiệt hàn-và giảm nguy cơ nứt nguội
• Nội dung có yếu tố-có hại-thấp:
Kiểm soát chặt chẽ hàm lượng P và S (S Nhỏ hơn hoặc bằng 0,005%) để đảm bảo độ tinh khiết của mối hàn và vật liệu nền
• Phù hợp với nhiều phương pháp hàn khác nhau:
hàn đối đầu của ống thép liền mạch, hàn hồ quang chìm của ống hàn đường xoắn ốc/thẳng, v.v., với hiệu suất hàn vòng hiện trường tốt
Đối với loại PSL1, giới hạn trên của hàm lượng carbon tương đối rộng (Nhỏ hơn hoặc bằng 0,28%) và nên gia nhiệt trước 100-150 độ trong quá trình hàn. Đối với loại PSL2, yêu cầu về hàm lượng carbon nghiêm ngặt hơn (Nhỏ hơn hoặc bằng 0,16-0,18%), dẫn đến khả năng hàn tốt hơn và thường không cần gia nhiệt trước đặc biệt hoặc chỉ cần nhiệt độ gia nhiệt trước thấp hơn.

Độ dẻo dai ở nhiệt độ thấp{0}}tốt và khả năng chống gãy giòn
Cấp API 5L X65 PSL2 yêu cầu thử nghiệm va đập ở rãnh khía Charpy V- để đảm bảo khả năng chống gãy giòn của vật liệu trong-điều kiện sử dụng ở nhiệt độ thấp. Cấu trúc vi mô-hạt mịn thu được thông qua quy trình TMCP giúp tăng cường đáng kể độ bền-ở nhiệt độ thấp của vật liệu, cho phép thép ống dòng X65 được ứng dụng một cách đáng tin cậy ở những vùng và môi trường lạnh có sự thay đổi nhiệt độ lớn theo mùa.
Chỉ số độ bền va đập điển hình (PSL2):
• Nhiệt độ thử nghiệm: -30 độ hoặc thấp hơn (theo yêu cầu người dùng)
• Năng lượng tác động tối thiểu: Lớn hơn hoặc bằng 42 J (trung bình) / Lớn hơn hoặc bằng 36 J (giá trị riêng)
• Năng lượng va chạm của X65 thường ở mức trên 75-100 J

Khả năng chống ăn mòn tốt và thích ứng với môi trường
API 5L X65 thể hiện khả năng chống ăn mòn đồng đều tốt trong môi trường khí quyển, nước ngọt, đất và dầu khí thông thường. Đối với môi trường dịch vụ có tính axit (chứa H₂S), API 5L PSL2 Phụ lục J cung cấp các yêu cầu bổ sung cho ống-chịu chua (X65MS / L450MS), bao gồm hàm lượng lưu huỳnh thấp hơn (Nhỏ hơn hoặc bằng 0,002%), kiểm soát độ cứng (Nhỏ hơn hoặc bằng 250 HV) và xác minh nghiêm ngặt hiệu suất kháng HIC/SSC.
Đối với môi trường biển, cấp X65 Q/T, sau khi tôi luyện, thể hiện độ bền-ở nhiệt độ thấp và khả năng chống gãy giòn vượt trội, khiến loại X65 này phù hợp với các đường ống kết cấu nền tảng ngoài khơi và đường ống ngầm dưới biển. Khi được sử dụng trong điều kiện dịch vụ chua, tiêu chuẩn PSL2 đặt ra các yêu cầu nghiêm ngặt hơn về thành phần hóa học, độ cứng và khả năng chống nứt do hydro -gây ra (HIC).

Hiệu suất xử lý và uốn nguội tốt
API 5L X65 có hàm lượng carbon thấp hơn và tỷ lệ độ bền kéo-trên-năng suất vừa phải (yêu cầu PSL2 Nhỏ hơn hoặc bằng 0,93), mang lại khả năng định hình uốn nguội tốt. Nó phù hợp cho việc sản xuất ống uốn nguội-và có thể được sử dụng để sản xuất khuỷu tay uốn cong-nóng thông qua quy trình uốn nóng. Nó cũng thể hiện các đặc tính cắt, tạo hình và cuộn tốt trong điều kiện cuộn và tấm. Đặc tính làm cứng của nó giúp cải thiện độ bền sau khi uốn nguội.
Thông số kỹ thuật
Thành phần hóa học(API Spec 5L / ISO 3183)
|
Yếu tố |
Ống liền mạch PSL1 |
Ống hàn PSL1 |
PSL2 |
Ghi chú |
|
C |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,28% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,26% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,16-0,18% |
Thiết kế-cacbon thấp để đảm bảo khả năng hàn và độ bền-ở nhiệt độ thấp |
|
Mn |
Nhỏ hơn hoặc bằng 1,30% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 1,30% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 1,10-1,70% |
Tăng cường dung dịch rắn, nâng cao sức mạnh |
|
P |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,030% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,030% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,025% |
Yếu tố có hại, được kiểm soát chặt chẽ |
|
S |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,030% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,030% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,005-0,015% |
Các yếu tố có hại, được kiểm soát chặt chẽ để đảm bảo độ bền-ở nhiệt độ thấp |
|
Sĩ |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,45% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,45% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,45-0,50% |
Khử oxy, tăng cường sức mạnh |
|
V |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,05% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,05% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,10% |
Các nguyên tố vi hợp kim, tăng cường kết tủa |
|
Nb |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,05% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,05% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,05% |
Các nguyên tố vi hợp kim, cán có kiểm soát cho hạt mịn |
|
Ti |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,04% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,04% |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,02-0,04% |
Các nguyên tố vi hợp kim, tăng cường kết tủa |
|
Cr |
- |
- |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,50% |
Cải thiện độ cứng và khả năng chống ăn mòn |
|
Mo |
- |
- |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,20% |
Cải thiện độ cứng và ổn định nhiệt độ |
|
Ni |
- |
- |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,20% |
Cải thiện độ bền ở nhiệt độ-thấp |
|
Cư |
- |
- |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,20% |
Cải thiện khả năng chống ăn mòn trong khí quyển |
|
CEIIW |
- |
- |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,43% |
Tương đương carbon, kiểm soát khả năng hàn |
|
PCM |
- |
- |
Nhỏ hơn hoặc bằng 0,25% |
Chỉ số độ nhạy vết nứt |
|
Fe |
Số lượng còn lại (≈ 97%) |
Số lượng còn lại (≈ 97%) |
Số lượng còn lại (≈ 97%) |
Phần tử ma trận |
Tính chất vật lý
|
Tài sản |
Giá trị/Phạm vi |
Điều kiện kiểm tra |
|
Tỉ trọng |
≈ 7,85 g/cm³ |
Nhiệt độ phòng (20 độ) |
|
điểm nóng chảy |
≈ 1420-1460 độ |
--- |
|
mô đun đàn hồi |
≈ 207 GPa |
Nhiệt độ phòng |
|
Độ dẫn nhiệt |
≈ 50 W/(m·K) |
Nhiệt độ phòng |
|
Hệ số giãn nở nhiệt (20-100 độ) |
≈ 12.0 × 10⁻⁶ /K |
--- |
|
Tỷ lệ Poisson |
≈ 0.28 |
Nhiệt độ phòng |
Tính chất cơ học (Giá trị điển hình)
|
Hiệu suất |
PSL1 |
PSL2 |
Tiêu chuẩn thực hiện |
|
Sức mạnh năng suất tối thiểu |
450 MPa |
450 MPa |
Thông số kỹ thuật API 5L / ISO 3183 |
|
Sức mạnh năng suất tối đa |
- |
600 MPa |
Thông số kỹ thuật API 5L / ISO 3183 |
|
Độ bền kéo tối thiểu |
535 MPa |
535 MPa |
Thông số kỹ thuật API 5L / ISO 3183 |
|
Độ bền kéo tối đa |
- |
760 MPa |
Thông số kỹ thuật API 5L / ISO 3183 |
|
Độ giãn dài |
Lớn hơn hoặc bằng 22% |
Lớn hơn hoặc bằng 22% |
Thông số kỹ thuật API 5L |
Lưu ý: 'X65' trong API 5L X65 đề cập đến cường độ năng suất tối thiểu là 65.000 psi (khoảng 450 MPa), với con số biểu thị đơn vị kilôgam trên inch vuông (ksi). Mức độ bền của X65 gấp khoảng 1,55 lần so với X42 (290 MPa). Cường độ năng suất thực tế của vật liệu ống thường nằm trong khoảng 470-550 MPa và độ bền kéo nằm trong khoảng 550-650 MPa.
Phương tiện áp dụng
1. Khí tự nhiên, dầu thô và dầu tinh luyện: Đường truyền chính đường dài-áp suất cao-
2. Nước và bùn: Đường ống dẫn nước-đường dài, vận chuyển bùn
3. Môi trường hóa học: Đường ống dẫn chất lỏng áp suất cao-trong nhà máy hóa chất
4. Khí đô thị: Mạng lưới phân phối khí-áp suất cao đô thị
5. Ống kết cấu: Cấu trúc tòa nhà, vỏ giàn khoan ngoài khơi (môi trường{1}}không bị ăn mòn)
6. Môi trường ăn mòn chung: Đất, khí quyển, nước ngọt thông thường
Lưu ý: API 5L X65 không phù hợp với môi trường-nhiệt độ cao, áp suất cao-, có tính axit mạnh (chẳng hạn như axit clohydric đậm đặc nóng và axit hydrofluoric). Trong môi trường dầu khí axit có chứa H₂S, nên chọn vật liệu loại đặc biệt được quy định trong Phụ lục J của API 5L PSL2 (ống-chịu axit X65MS / L450MS), có thêm khả năng kiểm soát hàm lượng lưu huỳnh (Nhỏ hơn hoặc bằng 0,002%), độ cứng (Nhỏ hơn hoặc bằng 250 HV) và hiệu suất kháng HIC.
Hình thức sản phẩm và quy trình sản xuất
Ống thép liền mạch (Seamless)
Quy trình: Cán nóng + Cán kéo dài
Phạm vi đường kính: 21.3 - 1067 mm (1/2" - 42")
Phạm vi độ dày của tường: 2 - 150 mm
Đặc điểm: Liền mạch, khả năng chịu áp suất cao-, phù hợp với đường ống dẫn dầu và khí đốt áp suất cao-
Các ứng dụng điển hình: vận chuyển chất lỏng áp suất cao, đường ống thu thập và truyền tải dầu khí
Đường may thẳng cao-Ống hàn chịu tần số (ERW)
Quy trình: Cuộn -cán nóng → Tạo hình uốn nguội → Hàn điện trở tần số cao-
Phạm vi đường kính ngoài: Thông thường nhỏ hơn hoặc bằng 610 mm (24")
Phạm vi độ dày của tường: Thông thường nhỏ hơn hoặc bằng 20 mm
Các tính năng: Độ chính xác kích thước cao, hiệu quả sản xuất cao và lợi thế đáng kể về chi phí
Các ứng dụng điển hình: đường ống nhánh dầu và khí đốt áp suất trung bình và{0}}thấp, đường ống dẫn khí đốt đô thị và đường ống kết cấu
Kiểm soát đầu vào nhiệt hàn: Hàn tần số-cao ở mức Lớn hơn hoặc bằng 100 kHz (yêu cầu PSL2) để đảm bảo chất lượng mối hàn ổn định
Ống hàn hồ quang chìm xoắn ốc (SSAW)
Quy trình: Cuộn -cán nóng → Tạo hình xoắn ốc → Hàn hồ quang chìm hai mặt-
Phạm vi đường kính ngoài: Thông thường 219 - 2500 mm
Phạm vi độ dày của tường: 6 - 25 mm
Đặc điểm: Đường kính lớn mang lại những lợi thế đáng kể, cho phép các dải thép có cùng chiều rộng tạo ra nhiều đường kính khác nhau. Ứng suất của mối hàn xoắn ốc chỉ bằng 75-90% so với mối hàn thẳng, giúp chịu được áp lực cao hơn. Về mặt lý thuyết, chúng có thể được sản xuất liên tục với chiều dài không giới hạn.
Các ứng dụng điển hình: đường ống dẫn nước/khí có đường kính-lớn, vỏ bọc kỹ thuật ngoài khơi
Ống hàn hồ quang chìm có đường may thẳng (LSAW)
Quy trình: Thép tấm → Tạo hình JCOE / Tạo hình UOE → Hàn hồ quang chìm hai mặt-
Phạm vi đường kính ngoài: 406 - 1620 mm (16" - 64")
Phạm vi độ dày của tường: 6 - 50 mm
Các tính năng: Mối hàn ngắn, tiêu thụ vật liệu hàn thấp, phạm vi đường kính ngoài và độ dày thành rộng
Các ứng dụng điển hình: đường ống truyền tải đường dài-áp suất cao, đường ống ngầm, đường ống thu gom và vận chuyển dầu khí
Tiêu chuẩn áp dụng và điều kiện giao hàng
Tiêu chuẩn: API Spec 5L, ISO 3183, GB/T 9711
Cấp độ thông số kỹ thuật sản phẩm: PSL1 (Cấp cơ bản), PSL2 (Cấp nâng cao)
Điều kiện giao hàng: Cán nóng-, Cán có kiểm soát (TMCP), Cán thường hóa, Cán thường hóa, Xử lý nhiệt (làm nguội + ủ), v.v.
Xử lý kết thúc: Đầu phẳng, Đầu vát, Đầu có ren, Đầu lắp đặc biệt
Chứng chỉ: Khi tuân thủ các yêu cầu của PSL2, bạn phải cung cấp chứng chỉ tuân thủ (bắt buộc SR15.1) và phải triển khai- khả năng truy xuất nguồn gốc toàn bộ quy trình (bắt buộc SR15.2).
Chế độ xử lý và hàn điểm chính
Hiệu suất cuối cùng của API 5L X65 phụ thuộc vào quy trình làm mát có kiểm soát và cán được kiểm soát TMCP hoặc xử lý làm nguội và ủ (Q&T):
1. Làm mát có kiểm soát và lăn có kiểm soát (TMCP, được sử dụng để có được cấu trúc vi mô hạt mịn và các đặc tính cơ học tối ưu):
Đun nóng đến 1100-1200 độ để cán thô, sau đó thực hiện cán có kiểm soát với mức giảm lớn trong phạm vi nhiệt độ hoàn thiện 850-950 độ (cán trong vùng không kết tinh lại), tiếp theo là làm mát có kiểm soát trong khoảng 600-800 độ. Điều này dẫn đến cấu trúc vi mô ferit + ngọc trai đồng nhất và mịn (kích thước hạt thường lớn hơn hoặc bằng 9), đảm bảo sự kết hợp cân bằng giữa độ bền và độ dẻo dai. Đối với đường ống dịch vụ chua, TMCP là lộ trình xử lý ưu tiên để tránh sự kết tủa của các pha có hại.
2. Làm nguội và ủ (Q&T, dành cho loại X65Q, để đạt được hiệu suất tổng thể vượt trội):
Đối với X65Q ở cấp PSL2, cần phải xử lý dập tắt và ủ: làm nóng đến 900-940 độ để làm nguội, tiếp theo là ủ trong phạm vi 530-630 độ. Việc xử lý làm nguội và ủ có thể tinh chỉnh hơn nữa cấu trúc hạt, cải thiện khả năng chống HIC và tính đồng nhất của tổ chức. Nhiệt độ ủ càng thấp (ví dụ: 530 độ), độ bền càng cao; nhiệt độ ủ càng cao (ví dụ: 630 độ), độ dẻo dai càng tốt.
3. Xử lý nhiệt sau mối hàn (nếu được yêu cầu):
Nếu cần giảm căng thẳng sau khi hàn vòng ống, có thể thực hiện-xử lý nhiệt sau mối hàn ở nhiệt độ 550-650 độ trong 1-2 giờ. -Xử lý nhiệt sau hàn nên chú ý kiểm soát tốc độ gia nhiệt và làm mát để tránh ảnh hưởng đến cấu trúc vi mô và tính chất của vật liệu nền. Các nghiên cứu đã chỉ ra rằng xử lý nhiệt giảm ứng suất sau hàn ở 600 độ có thể làm giảm ứng suất dư và cải thiện độ dẻo dai một cách hiệu quả.
Nhắc nhở quan trọng:
Trong môi trường truyền dầu và khí thông thường không có H₂S, thường không cần xử lý nhiệt giảm ứng suất sau khi hàn.
Đối với đường ống trong môi trường axit (chứa H₂S), cần phải tuân thủ nghiêm ngặt Phụ lục J của API 5L PSL2 để ngăn chặn độ cứng quá mức (Nhỏ hơn hoặc bằng 250 HV) do xử lý nhiệt sau hàn không đúng cách-.
Trong quá trình hàn, cần phải kiểm soát chặt chẽ lượng nhiệt đầu vào (khuyến nghị 0,5-2,5 kJ/mm) và nhiệt độ giữa các lớp (thường Nhỏ hơn hoặc bằng 100 độ ) để ngăn hạt bị thô trong vùng chịu ảnh hưởng nhiệt và độ cứng quá mức.
API 5L X65 (L450) phù hợp với các đường ống truyền tải đường dài-dầu và khí áp suất cao, đường ống hàng hải và các ứng dụng đường ống kết cấu cường độ cao-. Nó được khuyến khích sử dụng trong các lĩnh vực sau:
Trường ứng dụng
-
Đường-đường truyền chính dài cho dầu và khí tự nhiên
● Đường ống chính truyền tải dầu và khí đốt đường dài-áp suất cao-
● Đường ống ngầm, ống đứng biển
● Đường ống thu gom và truyền tải mỏ khí lớn, mạng lưới đường ống dẫn khí đốt tự nhiên -
Mạng lưới đường ống dẫn khí áp suất cao{0}}đô thị
● Mạng lưới đường ống chính truyền tải và phân phối khí đốt tự nhiên áp suất cao- đô thị
● Đường ống chính đầu vào và đầu ra của trạm điều tiết khí áp suất cao- -
Kỹ thuật truyền tải và tưới nước
● Đường ống chính truyền tải nước áp lực cao-khoảng cách cao{1}}
● Đường ống hỗ trợ dự án bảo tồn nước quy mô lớn{0}} -
Kỹ thuật hóa học và đường ống áp suất cao-công nghiệp
● Đường ống xử lý áp suất cao-trong nhà máy hóa chất
● Trạm điện-Ống nước tuần hoàn áp suất cao -
Ống kết cấu (Cường độ cao)
● Áo khoác ngoài khơi (Phần có độ bền-cao)
● Ống dùng cho móng cọc cầu lớn
● Ống đỡ kết cấu thép nhà cao-
● Ống kết cấu nền móng điện gió ngoài khơi
Giao hàng và tùy chỉnh
Chúng tôi cung cấp các giải pháp chuỗi cung ứng linh hoạt và đáng tin cậy để đảm bảo bạn nhận được đường ống API 5L X65 hoàn toàn phù hợp với yêu cầu dự án của bạn.
|
Hình thức |
![]() thép liền mạch
Đường ống |
![]() Đường may thẳng
Ống hàn (ERW) |
![]() Vòng cung chìm xoắn ốc
Ống hàn (SSAW) |
![]() Đường may thẳng chìm
Ống hàn hồ quang (LSAW) |
|---|---|---|---|---|
|
Phạm vi thông thường |
Đường kính ngoài: 21.3 - 1067 mm; Độ dày của tường: 2 - 150 mm |
Đường kính ngoài: 21.3 - 610 mm; Độ dày của tường: 2 - 20 mm |
Đường kính ngoài: 219 - 2500 mm; Độ dày của tường: 6 - 25 mm |
Đường kính ngoài: 406 - 1620 mm; Độ dày của tường: 6 - 50 mm |
|
Khả năng tùy biến |
Ống liền mạch cán nóng-, cắt chiều dài-cố định, gia công vát, ren đầu ống, điều kiện xử lý nhiệt đặc biệt |
Ống hàn có đường nối thẳng-tần số-cao, cắt chiều dài- cố định, xử lý góc xiên, mạ điện/xử lý lớp phủ nhựa |
Ống hàn xoắn ốc có đường kính-lớn, cắt-có chiều dài cố định, xử lý góc xiên, lớp phủ chống ăn mòn- (FBE/3PE) |
Tạo hình JCOE/UOE, cắt chiều dài, gia công vát, xử lý đầu ống đặc biệt |
Tại sao chọn chúng tôi? - Công nghệ kỹ thuật đáng tin cậy. Giao hàng đáng tin cậy.
Chúng tôi không chỉ là nhà cung cấp mà còn là đối tác cung cấp vật liệu đáng tin cậy cho bạn tại Trung Quốc.

Sản xuất tích hợp theo chiều dọc
Sở hữu cơ sở 20.000㎡ với 10+ dây chuyền tự động (8,000+ tấn/năm). -Trung tâm gia công khuôn & dụng cụ nội bộ cho phép tùy chỉnh nhanh chóng và kiểm soát chi phí hiệu quả - không cần đánh dấu qua trung gian.

Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn
Khả năng truy xuất nguồn gốc đầy đủ qua các điểm kiểm tra QC chính trong suốt quá trình sản xuất. 100% tuân thủ các tiêu chuẩn ASTM/ASME, EN và GB. Báo cáo thử nghiệm vật liệu có sẵn với mỗi lô hàng.

Bao bì giao hàng và xuất khẩu đáng tin cậy
10+ năm xuất khẩu sang Châu Âu, Bắc Mỹ, Đông Nam Á và Trung Đông với khả năng chống thấm nước và chống- rỉ sét, kết hợp với các tùy chọn vận chuyển linh hoạt đảm bảo đến nơi an toàn và đúng hạn.

Xác nhận mẫu trước khi sản xuất hàng loạt
Chúng tôi cung cấp các mẫu miễn phí để xác minh chất lượng, chỉ cho phép bạn đặt hàng số lượng lớn sau khi được phê duyệt. Chúng tôi đảm bảo tính nhất quán từ mẫu đến sản xuất hàng loạt bằng cách đo kích thước chính xác và sản xuất minh bạch.
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi: Ưu điểm chính của API 5L X65 là gì?
Câu hỏi: Sự khác biệt giữa API 5L X65 PSL1 và PSL2 là gì? Làm thế nào để lựa chọn?
Câu hỏi: Sự khác biệt giữa API 5L X42, X52, X65 và X70 là gì? Làm thế nào để lựa chọn trong số họ?
Hỏi: Nhiệt độ hoạt động tối đa của API 5L X65 là bao nhiêu?
Hỏi: Hiệu suất hàn của API 5L X65 là gì?
Hỏi: Khả năng chống ăn mòn của API 5L X65 là gì?
Câu hỏi: API 5L X65 có thể thay thế ASTM A53 hoặc X42 không?
Chú phổ biến: api 5l x65, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy api 5l x65 tại Trung Quốc




